ลำดับ |
ชื่อวิจัย สิ่งประดิษฐ์ |
รายละเอียด |
ผู้จัดทำ |
ที่ปรึกษา |
ภาคเรียน |
ปีการศึกษา |
1 |
เครื่องมือถอดประกอบสปริงโช๊คอัพรถจักรยานยนต์ |
ถอดประกอบสปริงโช๊คอัพรถจักรยานยนต์ |
1. นายแมนรัตน์ อุปการณ์แก้ว 2. นายเกียรติศักดิ์ นวลใย 3. นายจิรวัฒน์ ศุภมาศอมรา 4. นายธีระศักดิ์ พรหมแก้ว 5. นายพัฒนพงศ์ ใจห้าว 6. นายวัชรพงศ์ พูดดี 7. นายภาสกร มีชัย 8. นายอนุวัฒน์ เพชรรัตน์ 9. นายนฤเบศร์ ชูศิริ 10. นายฐาปกรณ์ แก้วเลื่อน |
1. นายวิโชติ คำวิจิตร 2. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 3. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 4. นายวีระยุทธ ศรีเมือง 5. นายอัคเรศร์ มณีโชติ |
ปวส. |
2559 |
2 |
เครื่องมือถอดประกอบมูเล่ย์หน้าเครื่องยนต์ Toyota รุ่น VIGO |
เครื่องมือถอดประกอบมูเล่ย์หน้าเครื่องยนต์ Toyota รุ่น VIGO |
1. นายธีรพล ชัยรัตน์ 2. นายสมพร ไทยสงค์ 3. นายกฤษฎา สมเชื้อ 4. นายธรรมรัตน์ หมาดสตูล 5. นายปริวัฒน์ บุญเหลือ 6. นายเลอเกียรติ ปานนุ้ย 7. นายนาบิล โตะเจะ 8. นายสุรินทร์ เทพแก้ว 9. นายอนุชา สัญญากิจ |
1. นายวีระยุทธ ศรีเมือง 2. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 3. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 4. นายสมชาย สังข์น้อย 5. นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์ |
ปวส. |
2559 |
3 |
เครื่องมือถอดประกอบโช๊คอัพรถยนต์ |
เครื่องมือถอดประกอบโช๊คอัพรถยนต์ |
1. นายวศิน สมศิริ 2. นายภานุพงศ์ นวลมุสิก 3. นายเกรียงศักดิ์ ชูชื่น 4. นายรักเกียรติ แสนภักดี 5. นายสราวุฒิ วรรณรัตน์ 6. นายชนะ รักประเสริฐ 7. นายชัยณรงค์ ไชยพฤกษ 8. นายนครินทร์ เรืองฤทธิ์ 9. นายเฉลิมศักดิ์ ใจรังสี 10. นายพงศธร ทองบุญชู |
1. นายวีระยุทธ ศรีเมือง 2. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 3. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 4. นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์ 5. นายศักดา สโมสร |
ปวส. |
2559 |
4 |
ชุดล้างหัวฉีดรถมอเตอร์ไซด์ |
ชุดล้างหัวฉีดรถมอเตอร์ไซด์ |
1. นายชัยยะอัตต์ เพชรแก้ว 2. นายณัฐพงศ์ แก้วสะอาด 3. นายธรพล ชัยพัฒน์ 4. นายนฤเบศร์ ชูศิริ 5. นายภัทรนิษฐ์ ขวัญเกื้อ 6. นายอดิศักดิ์ รักษรเงิน 7. นายเนติธร แสนภักดี 8. นายณัฐพง สมเชื้อ 9. นายสุวิทย์ แก้วทอง 10. นายวศิน สมศิริ |
1. นายสมชาย สังข์น้อย 2. นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์ 3. นายศักดา สโมสร 4. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 5. นายอัคเรศร์ มณีโชติ |
ปวส. |
2559 |
5 |
คีมถอดประกอบเบรคดรัมรถจักรยานยนต์ |
คีมถอดประกอบเบรคดรัมรถจักรยานยนต์ |
1. นายฐาปกรณ์ แก้วเลื่อน 2. นายเกรียงศักดิ์ ชูชื่น 3. นายธีรศักดิ์ พรหมแก้ว 4. นายวัชรพงษ์ พูดดี 5. นายอภิศักดิ์ รักษรเงิน 6. นายจิรวัฒน์ ศุภมาศอมรา 7. น.ส.กันต์ชนก รักษ์เพชร |
1. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 2. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 3. นายบรรจง มณีรัตน์ 4. นายอานนท์ ฟังสัน 5. นายวิทยา วงศ์เมฆ |
ปวส. |
2559 |
6 |
อุปกรณ์ขึ้น - ลงล้ออะไหล่แบบไฟฟ้า |
อุปกรณ์ขึ้น - ลงล้ออะไหล่แบบไฟฟ้า |
1. นายธีรศักดิ์ พรหมแก้ว 2. นายจิรวัฒน์ ศุภมาศอมรา 3. นายรักเกียรติ์ แสนภักดี 4. นายธีรศักดิ์ พรหมแก้ว 5. นายแมนรัตน์ อุปการณ์แก้ว 6. นายสรายุทธ เห็นพร้อม 7. นายสมชาย ดำนุ่น |
1. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 2. นายศักดา สโมสร 3. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 4. นายสุธี พืชนุกูล 5. นายวิโชติ คำวิจิตร |
ปวส. |
2559 |
7 |
แม่แรง 3 ขา |
แม่แรง 3 ขา |
1. นายภาสกร มีชัย 2. นายนฤเบศร์ ชูศิริ 3. นายจักรกฤษณ์ ชูรัตน์ 4. นายธีรพงค์ ชัยเมือง 5. นายธีรพงค์ มีเหง้า 6. นายพงศธร ทองบุญชู 7. นายภัทรพงศ์ เพชรนุ้ย 8. นายอนุชา สัญญากิจ 9. นายนัฐพงค์ ภู่กล 10. นายนาบิล โตะเจะ |
1. นายอัคเรศร์ มณีโชติ 2. นายอำนาจ ศิลปรัศมี 3. นายศักดา สโมสร 4. นายทวีศักดิ์ ใจห้าว 5. นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์ |
ปวส. |
2559 |
8 |
อุปกรณ์เครื่องช่วยดำนาตามแนวพอเพียงทฤษฏีใหม่ STC |
อุปกรณ์เครื่องช่วยดำนา |
1. นายทินภัทร อ้วนทอง 2. นายพงศกร นุ่นชูคัน 3. นายเสกฐวุฒิ ช่วยบำรุง 4. นายธีระพงษ์ คงเพชร์ 5. นายธนพล คงทอง 6. น.ส.อัจฉรา เสวกวัง 7. น.ส.จีรวรรณ น้ำขาว 8. น.ส.มณฑาทิพย์ ยิ่งยงค์ 9. น.ส.จุฬาลักษณ์ เต็มสงสัย 10. น.ส.สิรินรัตน์ ถิ่น |
1. นายสุเมธ ขาวซัง 2. นายวิทยา วงศ์เมฆ 3. น.ส.จุฑามาส ศิริภักษ์ 4. นางอุษา ศรีรัชชะ 5.น.ส.พิราภรณ์ จินดาวัฒนพงศ์ |
ปวส. |
2559 |
9 |
เครื่องหั่นหญ้าเนเปียร์ |
เครื่องหั่นหญ้าเนเปียร์ |
1. นายธรรมนูญ เชวารี 2. นายนรากร กตัญรัตน์ 3. นายภัทรพงศ์ หัสบัน 4. นายนายภัทรพงศ์ ศรศรีชัย 5. นายวัชรชัย ควรเรือง 6. นายณัฐกร พรหมทอง |
1. นายวัชรธร ผสารพันธ์ 2. นายฐะนะพงศ์ หวันหมัด 3. นายวิเชียร สกุลนุ้ย 4. นายอุสายันห์ เมืองด้วง 5. นายสักกรินทร์ จินต์ขุนทอง |
ปวส. |
2559 |
10 |
เครื่องหั่นใบยา |
เครื่องหั่นใบยา |
1. นายวัชรินทร์ คงรเรือง 2. นายธรรมนูญ แสวงรู้ 3. นายพัฒนศักดิ์ ใจห้าว 4. นายนรากร ตัญนรินทร์ 5. นายภัทรพงศ์ คงศรีชาย 6. นายภัทรพงศ์ พัสบัน 7. นายศิริศักดิ์ พิชัยฤกธ์ 8. นายชัยนรินทร์ คงสมาน 9. นายวัชรพงษ์ ชัยสุข 10.นายนัชธร พรหมทอ |
1.นายฐะนะพงศ์ หวันหมัด 2. นายวัชรธร ผสารพันธ์ 3. นายวิเชียร สกุลนุ้ย 4. นายสิทธิโชค พรหมทอง 5. นายอุสายันห์ เมืองด้วง |
ปวส. |
2559 |
11 |
เครื่องมือขันน๊อตล๊อคก๊อกน้ำอ่างล้างหน้า |
เครื่องมือขันน๊อตล๊อคก๊อกน้ำอ่างล้างหน้า |
1. นายศรัณต์พงษ์ ดิสสานนท์ 2. นายศิริชัย ดำคล้าย 3. นายจิรโชติ ด้ามสันเที๊ยะ 4. นายณัฐนันท์ หนูพรหม 5. น.ส.วิภาวี ทับจันทร์ 6. น.ส.นฤมล ราชรักษ์ 7. นายณัฐวุฒิ อินคำ 8. นายนนทภัทร ภักดี |
1.นายธนเศรษฐ์ สุขบุญสังข์ 2. นายวิเชียร สกุลนุ้ย 3. นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์ 4.น.ส.สุภาวลักษณ์ พุทธิสุทโธ |
ปวส. |
2559 |
12 |
ก๊อกน้ำอนามัย |
ก๊อกน้ำอนามัย |
1. นายสุทธิชัย เกิดสุวรรณ 2. นายณัฐนนท์ จันทร์แก้ว 3. นายอภิวัฒน์ อินทราช 4. นายฐานวุฒิ ชูแก้ว 5. นายศรัณต์พงษ์ ดิสสานนท์ 6. นายรัฐภาค ด้วงปาน 7. นายสันติ ชูแก้ว8. นายอาทิตย์ พอศรีชัย 9. นายกฤช จันทร์เจือแก้ว 10. นายภัทรพล ชูฤทธิ์ |
1. นายอานนท์ ฟักสัน 2. น.ส.จิราพร ชูรัตน์ 3. นายบรรจง มณีรัตน์ 4. นายเอนก พงศานนท์ 5. นายวิทยา วงศ์เมฆ |
ปวส. |
2559 |
13 |
เหล็กปีนเสาไฟฟ้า |
เหล็กปีนเสาไฟฟ้า |
1. นายณัฐวุฒิ พุ่มเอี่ยม 2. นายพนัช สุมทรง 3. นายสุรศักดิ์ เอี่ยมบุญรอด 4. นายวายุ จันทร์แก้ว 5. นายปฐมพงศ์ ใจห้าว 6. นายสิทธิพงษ์ หมื่นสีพรม 7. นายอเนนท์ ควรเรือง 8. นายปรียะพงษ์ พรหมเดิม 9. นายวรากร เรืองปลอด 10. นายปัฏฐวุฒิ ทิพยม |
1. นายอุสายันห์ เมืองด้วง 2. นายชัยวัฒน์ เห็นถูก 3. นายภิเชษฐ์ คชเชนทร์ 4. นายบรรจง มณีรัตน์ 5. นายวิเชียร สกุลนุ้ย |
ปวส. |
2559 |
14 |
ฝาปิดเต้ารับ ป้องกันอันตรายทางไฟฟ้าแก่เด็ก |
ฝาปิดเต้ารับ ป้องกันอันตรายทางไฟฟ้าแก่เด็ก |
1. นายเกียรติวงศ์ แก้วกุล 2. นายอาวุธ จันทร์ศรี 3. นายธนากร แซ่ด่าน 4. นายณัฐวุฒิ เพ็ชรอินทร์ 5. นายอาทิตย์ สุวรรณรัตน์ 6. นายศันตพงศ์ แซ่ปิ้ง 7. นายธนพัต เพ็งไทยสงค์ 8. นายศรายุทธ เทพทอง 9. นายนพดล แขกพงศ์ 10. นายธนศักดิ์ เสมอหน้า |
1. นายชัชนภ พรหมอุปถัมภ์ 2. นายชุติไชย ทองมีขวัญ |
ปวส. |
2559 |
15 |
สมาร์ทปลั๊ก |
สมาร์ทปลั๊ก |
1. นายพลรัตน์ พลแก้ว 2. นายศุภวัฒน์ ประมวนทรัพย์ 3. นายณัฐพล เชิดชู 4. นายสิชล นุ่นชูผล 5. นายเจตนิภัทร วรรณวงค์ 6. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 7. นายศรันย์ สุขจันทร์ 8. นายชัยวัฒน์ ก๋งอุบล 9. นายสีตูเวน บุญดี 10. น.ส.วิกันดา ชูแก้ว |
1. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 2. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 3. นายอุเทน เพ็ชรทอง 4. นายอุรุพงษ์ นวลยัง 5. นางณัฐวรรณ ภักดีชน |
ปวส. |
2559 |
16 |
เครื่องทำน้ำอุ่นประหยัดพลังงาน |
เครื่องทำน้ำอุ่นประหยัดพลังงาน |
1. นายสิชล นุ่นชูผล 2. นายธนดิษฐ์ แสนศิลป์ 3. นายณัฐพันธ์ เชิดชู 4. นายสีตูเวน บุญดี 5. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 6. นายพลรัตน์ พลแก้ว 7. นายศรันย์ สุขจันทร์ 8. นายเจตนิภัทร วรรณวงค์ 9. นายพชรพล มีคล้าย 10. น.ส.สุดารัตน์ เหมทานนท์ |
1. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 2. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 3. นายอุเทน เพ็ชรทอง 4. นายอุรุพงษ์ นวลยัง 5. นางอุษา ศรีรัชชะ |
ปวส. |
2559 |
17 |
อุปกรณ์จับชิ้นงานบัดกรีระบบดูดควันอัตโนมัติ |
อุปกรณ์จับชิ้นงานบัดกรีระบบดูดควันอัตโนมัติ |
1. นายศรัญ สุขจันทร์ 2. นายธนดิษฐ์ แสนศิลป์ 3. นายณัฐพันธ์ เชิดชู 4. น.ส.ชนิดา จิตต์เส้ง 5. นายเจตนิภัทร วรรณวงศ์ 6. นายสิชล นุ่นชูผล 7. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 8. นายสีตูเวน บุญดี 9. นายพลรัตน์ พลแก้ว 10. น.ส.โสภี ประชุมวงศ์ |
1. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นายอุเทน เพ็ชรทอง 4. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 5. น.ส.จุฑามาส ศิริภักษ์ |
ปวส. |
2559 |
18 |
sms energy (save motor save Energy) |
sms energy (save motor save Energy) |
1. นายพลรัตน์ พลแก้ว 2. นายณัฐพล เชิดชู 3. นายศรันย์ สุขจันทร์ 4. นายเจตนิภัทร วรรณวงค์ 5. นายศุภวัฒน์ ประมวลทรัพย์ 6. นายสิชล นุ่นชูผล 7. นายสีตูเวน บุญดี 8. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 9. นายพชรพล มีคล้าย 10. น.ส.ชัญญานุช สุวรรณโชติ |
1. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 2. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 3. นายอุเทน เพ็ชรทอง 4. นายอุรุพงษ์ นวลยัง 5. นางอุษา ศรีรัชชะ |
ปวส. |
2559 |
19 |
เครื่องเตือนพื้นลื่น 3 ภาษา |
เครื่องเตือนพื้นลื่น 3 ภาษา |
1. นายสิชล นุ่นชูผล 2. นายณัฐพันธ์ เชิดชู 3. นายศรัญ สุขจันทร์ 4. นายวชิราวุธ สุวรรณสาม 5. นางสาวชนิดา จิตต์เส้ง 6. นายศรันย์ สุขจันทร์ 7. นายณัฐพล เชิดชู 8. นายเจตนิภัทร วรรณวงค์ 9. นายสิชล นุ่นชูผล 10. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ |
1. น.ส.เสาวลักษณ์ สุดชี 2. นางสุขุมาพร วิบุญศิลป์ 3. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 4. นายอุเทน เพ็ชรทอง 5. นายอุรุพงศ์ นวลยัง |
ปวส. |
2559 |
20 |
เครื่องช่วยพยุงเดินแบบนับเก้า |
เครื่องช่วยพยุงเดินแบบนับเก้า |
1. นายธนดิษฐ์ แสนทรศิลป์ 2. นายสิชล นุ่นชูผล 3. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 4. นายณัฐพล เชิดชู 5. นายศรันย์ สุขจันทร์ 6. นายพลรัตน์ พลแก้ว 7. นายพชรพล มีคล้าย 8. นายศุภวัฒน์ ประมวลทรัพย์ 9. นายสีตูเวน บุญดี 10. น.ส.อัจฉรา เสวกวัง |
1. นายอุเทน เพ็ชรทอง 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 4. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 5. นายภิเษฐ์ คชเชนทร์ |
ปวส. |
2559 |
21 |
เตือนขโมยยางอะไหล่รถยนต์ |
เตือนขโมยยางอะไหล่รถยนต์ |
1. นายธราวุธ แสงภู่ 2. นายอภิรัตน์ ขุนณรงค์ 3. นายธีรพัฒน์ เพชรัตน์ 4. น.ส.ลฎาภา หนูศรีคง 5. นายวชิราวุธ สุวรรณสาม6. น.ส.ชนิดา จิตต์เส้ง 7. นายอัฐชัย ศรีวิเชียรอำไพ 8. นายธีรภัทร ทินวงศ์ 9. นายสิชล นุ่นชูผล 10. น.ส.สุวรรณี ผิวดำ |
1. นายอุเทน เพ็ชรทอง 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 4. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 5. นางอุษา ศรีรัชชะ |
ปวส. |
2559 |
22 |
โซล่าน๊อคดาวน์ |
โซล่าน๊อคดาวน์ |
1. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 2. นายพชรพล มีคล้าย 3. นายณัฐพงษ์ งามยิ่ง 4. นายรชต เงินเปีย 5. นายชัยวัฒน์ ก๋งอุบล 6. นายธราวุธ แสงภู่ 7. นายอภิรัตน์ ขุนณรงค์ 8. นายวชิราวุธ สุวรรณสาม 9. นายธีรพัฒน์ เพชรรัตน์ 10. น.ส.ลฎาภา หนูศรีคง |
1. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 4. นายอุเทน เพ็ชรทอง 5. น.ส.ประภักสร ชลธาร |
ปวส. |
2559 |
23 |
อุปกรณ์ระบายน้ำทิ้งออกจากตู้เย็น |
อุปกรณ์ระบายน้ำทิ้งออกจากตู้เย็น |
1. นายธีรภัทร ทินวงค์ 2. นายจารุวัฒน์ ชูแก้ว 3. นายณัฐพงษ์ งามยิ่ง 4. นายธีรพัฒน์ เพชรัตน์ 5. นายวชิราวุธ สุวรรณสาม 6. นายอภิรัตน์ ขุนรงค์ 7. นายอัฐชัย ศรีวิเชียรอำไพ 8. น.ส.ลฎาภา หนูศรีคง 9. น.ส.ชัญญานุช สุวรรณโชติ 10. น.ส.ชนิดา จิตต์เส้ง |
1. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 4. นายอุเทน เพ็ชรทอง 5. น.ส.ประภักสร ชลธาร |
ปวส. |
2559 |
24 |
โปรแกรมเตือนสภาวะเสี่ยงภายในห้องเซิร์ฟเวอร์ |
โปรแกรมเตือนสภาวะเสี่ยงภายในห้องเซิร์ฟเวอร์ |
1. น.ส.ลฎาภา หนูศรีคง 2. นายธีรพัฒน์ เพชรัตน์ 3. นายพลรัตน์ พลแก้ว 4. นายศุภวัฒน์ ประมวลทรัพย์ 5. นายสิชล นุ่นชูผล 6. นายสีตูเวน บุญดี 7. นายชัยวัฒน์ ก๋งอุบล 8. นายภานุวัฒน์ ศรีวารินทร์ 9. นายณัฐพล เชิดชู 10.นายเจตนิภัทร วรรณวงศ์ |
1. นายอุรุพงศ์ นวลยัง 2. นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น 3. นางเสาวลักษณ์ สุดชี 4. นายอุเทน เพ็ชรทอง |
ปวส. |
2559 |
25 |
เครื่องมือเหลาท่อนไม้ |
เครื่องมือเหลาท่อนไม้ |
1. นายเจนณรงค์ อักษรทอง 2. นายโฆษิต ทองสุข 3. นายสิทธิรัฐ บริบูรณ์ 4. นายกิตติภัทร์ อินทร์ทอง 5. นายภาณุพงศ์ เมปริญญา 6. นายรุ่งเรือง รักษ์ทอง 7. นายศราวุฒิ แท้เที่ยง 8. นายณัฐวร พรหมทอง 9. นายธรรมนูญ แสวงรู้ 10. นายภัทรพงศ์ หัสบัน |
1. นายวัชราวุธ เกียรติรุ่งโรจน์ 2. นายนริศ บุรินทร์โกษฐ์ 3. นายชลธิศ ปักเข็ม |
ปวส. |
2559 |
26 |
ชุดถังเพาะเมล็ดพันธ์พืช |
ชุดถังเพาะเมล็ดพันธ์พืช |
1. น.ส.อมรรัตน์ เพชรเศรษฐ์ 2. น.ส.วิภาวรรณ เทพเพ็ง 3. น.ส.จารุวรรณ เมืองแก้ว |
1. นางจิตติมา คงเพชร 2. นายธนเศรษฐ์ สุขบุญสังข์ 3. นางสุขุมาพร วิบุลศิลป์ 4. นางณัฐวรรณ ภักดีชน 5. นางปรินารถ จันทร์ด้วง |
ปวส. |
2559 |
27 |
สบู่กาแฟสมุนไพร |
สบู่กาแฟสมุนไพร |
1. นางสาววนิดา จันทร์วงศ์ 2. น.ส.ทิพวรรณ จันทร์มณี 3. นางสาวปารวีร์ กิ้มนวล 4. นายปกรณ์ กล้าอยู่ 5. น.ส.ณัฐกานต์ นวลมี 6. น.ส.ธรรมนูญ คิดเหมาะ 7. น.ส.เกศรา ชูชื่น 8. น.ส.พิไลวรรณ รู้จำ 9. น.ส.อริศรา เชี่ยวชาญ 10. นายวีรยุทธ แก้วปาน |
1. นายพรนที พรหมทอง 2. น.ส.จุฑามาส ศิริภักษ์ 3. นายศรัญญู รัตวิเชียร 4. นางจิตติมา คงเพชร |
ปวส. |
2559 |